ตุลาคม 21, 2014, 06:57:27 PM
ข่าว:

Suanprung Webboard

ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนชอบโหลดมาดูเป็นพันเรื่อง แฟนผิดปกติรึเปล่าคะ  (อ่าน 1246 ครั้ง)

Narajung

• บุคคลทั่วไป
เรียนคุณหมอที่เคารพ

ตอนนี้กังวลมากเพราะแฟนชอบโหลดหนังโป๊มาดูจนเต็มเครื่อง ซื้อ external hardisk มาโหลดหนังโป๊เก็บไว้อีกเป็นพันเรื่อง แล้วก็โหลดใหม่อยู่เรื่อยๆ 3 ปีที่คบกันมาก็เป็นแบบนี้ตลอด อยากทราบว่าแฟนผิดปกติรึเปล่าคะ ต้องพาไปพบจิตแพทย์ไหม หรือเราเครียดจนจิตวิตกไปเอง หรือเราต้องไปพบจิตแพทย์เองคะ ตอนนี้เริ่มรู้สึกรังเกียจแฟนตัวเอง เริ่มรับไม่ได้แล้ว ด้านชีวิตคู่อื่นๆเค้าก็ดูแลเราดีค่ะ

Carbonate design by Bloc
variant: carbon
SMF 2.0.6 | SMF © 2011, Simple Machines